HIPHOP NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HIPHOP NHA TRANG

Nơi thể hiện đẳng cấp của bạn

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
bboy_sin

bboy_sin

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyMon Jul 11, 2011 11:53 am

hi hi xem ra cổ vũ tinh thần hay hơn Very Happy rang làm phim hay nha :d
kupj_kool
Admin
kupj_kool

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyMon Jul 11, 2011 10:52 pm

bboy_sin đã viết:
hi hi xem ra cổ vũ tinh thần hay hơn Very Happy rang làm phim hay nha :d
mấy đứa làm anh nhục chí quá khóc
https://hiphopnhatrang.forumvi.com
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 8:11 am

a ơi . làm thì làm . tụi nó nói thì tụi nó nói , a đừng có wan tâm chi . =))))))* máy thằng khùm tụi nó nói xàm j mà =))))))))))*
chúc a làm fim tốt đẹp vs thành công mĩ mảng Very Happy
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 9:00 am

[quote="bboy_bull"]a ơi . làm thì làm . tụi nó nói thì tụi nó nói , a đừng có wan tâm chi . =))))))* máy thằng khùm tụi nó nói xàm j mà =))))))))))*
chúc a làm fim tốt đẹp vs thành công mĩ mảng Very Happy[/quote
ừa thanks em, vậy em có ý tưởng gì ko Very Happy
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 9:07 am

Yo Yo ! Up choa lên Top . để e suy nghĩ rùi post ý tưởng choa a pj her ! Very Happy
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 10:48 am

e đang suy nghỉ nè . có oài em post lên rồi cùng thảo luận nhen . Embarassed
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 11:28 am

bboy_bull đã viết:
e đang suy nghỉ nè . có oài em post lên rồi cùng thảo luận nhen . Embarassed
zij ko cũng nói ! dìa ngủ suy nghĩ đi !
bboy_sin

bboy_sin

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 11:42 am

chí phải ó blazer Very Happy lộc spam wá Smile
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 3:58 pm

mình nói là chỉ cóa cái đúng ! bạn Sin " cá cơm " nhỉ nhỉ ??
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 7:59 pm

thằng sin kia . tao nói kệ tao nhen mày . nhiều chuyện là a chém đó nhen =D
bboy_sin

bboy_sin

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyTue Jul 12, 2011 8:44 pm

sợ wá mài ơi Very Happy
cái nào đúng a nói thôi Very Happy
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 7:11 am

=)) . thằng khùm này . a zia a chém e đó . \m/
bboy_sin

bboy_sin

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 12:27 pm

thách e lun ak Very Happy spam nhiều hok tốt đâu
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 12:36 pm

nhắc nhở lần 1, mấy đứa mà spam nữa là anh ban nick nghe chưa ><
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 2:02 pm

e có j tưởng nè , có 1 thằng nhỏ dam me hiphop , mà gia đình nó ko cho nó tập ( gia cảnh thằng đó hơi bị đại gia ) . vào 1 bui đi chơi zoi gia đình . thì bắc gặp 1 bủi show kay của 1 nhóm nổi tếng vs nó lén chốn papa mama nó đi tập nhảy ( vì nó có năng khiếu nên trình lên rất nhanh nên đc đi diển show kay nhiều vs nổi tiếng ) , 1 thời gian sau . khi papa nó đi làm . thì thấy nó battle ở cong viên , thế là papa nó bắc nó zia , và cám túc nó . rồi nó cố gắn thuyết phục cho gia đình nó đẻ nó đc đi nhảy vs cho gia đình nó bít hip hớp là như thế nào , như ko thành công vs nó chốn nhà ra đi . khi chốn nhà đi thì gặp 1 nhóm hip hớp củng bít danh tiếng của nó vs nhóm đó dung mọi âm mưu vs thu đoạn đẻ bắc nó zo nhóm . tình hình là e nghỉ đc cái đó . ko bít có hay hay ko . a Py xem oài cho y kiến nha Very Happy
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 8:08 pm

showcase mak` cũng ko bik viết ! ý tưởng dài dòng ! nói chung ko hay .
Yuri.7s

Yuri.7s

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 13, 2011 9:03 pm

có làm fim thậc k cho e 1 vé làm diễn viên coi =))
bboysmallkingz

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyThu Jul 14, 2011 9:20 am

[B]Blazer đã viết:
showcase mak` cũng ko bik viết ! ý tưởng dài dòng ! nói chung ko hay .
nik bboy_bull có phải là của thằng lộc bát nháo ko Smile)
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyThu Jul 14, 2011 9:56 am

đúng là cái th` bát nháo đó ! Very Happy
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyThu Jul 14, 2011 1:38 pm

kệ teo nhen mày . bít rik khỏi nêu ý kiến cho rầu @@
Mr T

Mr T

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyWed Jul 20, 2011 7:47 pm

ai có ý kiến hay thì nêu...........miễn a pj thấy ý kiến nào hay thì duyệt thui.
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyThu Jul 21, 2011 9:24 am

Bi Lùn đã viết:
ai có ý kiến hay thì nêu...........miễn a pj thấy ý kiến nào hay thì duyệt thui.
Zị cũng nói đ.c ! Smile
Mr T

Mr T

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyFri Jul 22, 2011 10:09 am

t nói đúng thì t nói,ai có ý kiến zì thì nêu ra xog a pj chọn.....pộ nói k đúng àh.làm như ô là ad của wed này á,thik làm zì thì làm.....nhồn Laughing sk!t
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptyFri Jul 22, 2011 7:02 pm

a pj đã lập topic này thì phải chọn ý hay là đương nhiên rồi ! her...t có nói ông nói ko nhở ?....Thôi ko chém vs ông /....Để cho ng` ta nêu ý kiến ...=> Gác kiếm đ.c rồi ! Huề ! có gì sai thì sr ...Hj
Mr T

Mr T

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 EmptySat Jul 23, 2011 11:09 am

uhm...... Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 3 Empty

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chào Các Bạn.HipHop in Nha Trang
» Anh em cùng vào cày xới "HKT" nào =))
» Thành lập box H2NT TV! Interview all crew in Nha TRang!Check it!!
» Clip freestyle vs bboy nha trang tại công viên tuệ tĩnh
Trang 3 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next