HIPHOP NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HIPHOP NHA TRANG

Nơi thể hiện đẳng cấp của bạn

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next
Tác giảThông điệp
bboysmallkingz

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 9:41 am

xong xảy ra xung đột
xong th` nhà qê zề kiu ae nó lên
và e là đại ca đám đó :">
=)) chuẩn luốn
kupj_kool
Admin
kupj_kool

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 9:49 am

Mr.6 đã viết:
xong thằng nhà quê nhảy hăng quá gãy tay....hết phim Smile)

Ku-pi tụi tao là hùng, thiện, phú nè ( sin khùng với đen đó) ,trên diên khánh. Đang cần liên lạc với mày mà mất số đt rồi. Số dt thằng Đen nè 01228551737 mày nhá qua nhan.
ụa? ai vậy ta? ?? Question Question
https://hiphopnhatrang.forumvi.com
Mr.6

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 11:29 am

kensibun với blacki đó
Jumpjn
Admin
Jumpjn

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyTue Jun 28, 2011 7:17 pm

xôn xao quá....mong sẽ sớm có để thưởng thức .... ^^
Way.3b

Way.3b

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 11:06 am

Cho e 1 vai Smile)
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 11:27 am

Way.3b đã viết:
Cho e 1 vai Smile)
em yên tâm, đợt này anh tính kéo đông đảo diễn viên lắm, ko sợ thiếu vai đâu
Way.3b

Way.3b

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 11:33 am

Đóg góp 1 cái máy quay full HD Smile)
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 11:36 am

Way.3b đã viết:
Đóg góp 1 cái máy quay full HD Smile)
chất lượng thế nào em?? anh đang cần máy quay nè, thế thì tốt quá, ít nhất phải 2 máy trở lên, mà em có chân máy thì càng tốt Very Happy Very Happy
Mr T

Mr T

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 12:16 pm

em ko có máy qay mà em có máy chụp hình à Smile
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 12:26 pm

supercow đã viết:
em ko có máy qay mà em có máy chụp hình à Smile
máy chụp mà cannon 12 chấm là cũng ok đó em Wink
Mr T

Mr T

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 12:30 pm

Surprised cannon 12 chấm,mấy chục triệu Surprised em chỉ có sám sùng thui
Way.3b

Way.3b

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 3:22 pm

có chân máy ...
Mà máy ảnh full HD chứ sợ máy quay mựn chú k đc :(
~Bboy Win~
Admin
~Bboy Win~

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 4:20 pm

đông vui quá , cho em xin 1 vai cậu bé nhà nghèo , há há , vai đó hợp với em đấy , tính khi nào thì bắt đầu quay , để em còn biết mà vào nha trang tham gia Very Happy
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 5:24 pm

Way.3b đã viết:
có chân máy ...
Mà máy ảnh full HD chứ sợ máy quay mựn chú k đc :(
máy ảnh hiệu gì? mấy chấm?
Jumpjn
Admin
Jumpjn

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyWed Jun 29, 2011 8:02 pm

sôi nổi quá nhỉ?mong là có cái kịch bản chính thức sớm để có thể tìm ekip và bắt đầu bấm máy....dự tính dùm pé đạo diễn đấy....kaka
bi[beatbox]

bi[beatbox]

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyFri Jul 01, 2011 12:48 pm

dịnh làm theo SG ayo à....cái này ko khả thi lắm!..
__Ghost__

__Ghost__

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyFri Jul 01, 2011 3:43 pm

Cho e 1 vai quần chúng đi Smile) E có 1c máy Canon 12 chấm Embarassed
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptySat Jul 09, 2011 4:06 pm

Cái này zui nhen !
choa e 1 vai vs a pj ơi !!! há há .....
Very Happy
bboy_sin

bboy_sin

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptySun Jul 10, 2011 9:24 am

nghe có vẻ hoành tráng mà hok bik làm ăn sao đây. nếu có cho e 1 suất nha Smile
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptySun Jul 10, 2011 9:59 am

bboy_sin đã viết:
nghe có vẻ hoành tráng mà hok bik làm ăn sao đây. nếu có cho e 1 suất nha Smile
chào mừng th` e ! mới zô sao chém dữ m` ! Smile
bboy_sin

bboy_sin

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptySun Jul 10, 2011 8:06 pm

xac mới zô mà hok nể ak bla dơ Very Happy
bboy_bull

bboy_bull

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyMon Jul 11, 2011 6:44 am

úi chà , a pj đẻ e đóng hết luôn cho . từ diển viên chính tới wuan chúng luôn cho . 1 mình e kham hết =)))))))))))))))*
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyMon Jul 11, 2011 8:59 am

bboy_sin đã viết:
xac mới zô mà hok nể ak bla dơ Very Happy
ko nể a là a khứt áh !
[B]Blazer

[B]Blazer

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyMon Jul 11, 2011 9:09 am

bboy_bull đã viết:
úi chà , a pj đẻ e đóng hết luôn cho . từ diển viên chính tới wuan chúng luôn cho . 1 mình e kham hết =)))))))))))))))*
ông giòn lắm ! choa m` cái vai ăn xin nhảy híp hốp thì đ.c ! Very Happy
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 EmptyMon Jul 11, 2011 9:38 am

mấy đứa này ngộ ghê, ko góp ý tưởng cho anh thì thôi, còn đòi đóng vai này vai nọ, cho mấy đứa cỗ vũ tinh thần bây h Smile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!   [làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!! - Page 2 Empty

[làm phim]Anh em cùng vào thảo luận về việc làm phim hiphop nha trang!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» Chào Các Bạn.HipHop in Nha Trang
» Anh em cùng vào cày xới "HKT" nào =))
» Thành lập box H2NT TV! Interview all crew in Nha TRang!Check it!!
» Clip freestyle vs bboy nha trang tại công viên tuệ tĩnh
Trang 2 trong tổng số 4 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4  Next