HIPHOP NHA TRANG
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HIPHOP NHA TRANG

Nơi thể hiện đẳng cấp của bạn

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
bi[beatbox]

bi[beatbox]

CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT Empty
Bài gửiTiêu đề: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyFri Jul 01, 2011 12:09 pm

BEATBOX ROCK YOUR LIFE
MUSIC OF FREESTYLE
CHECK IT!

gioi thiệu sơ qua về bộ môn beatbox: beatbox la 1 tổ hợp âm thanh đc phát ra từ miệng

nhằm mô phổng lại các âm thanh có trong các loại nhạc cụ..ví dụ như bass...kick

drum...snare..hay đơn giản hơn là các loại nhạc...đàn cò...guita...hay hơn nữa là nhạc
sàn...ngoài ra nếu tập kiên trì các bạn có thể sáng tạo âm thanh theo phong cách của mỗi người...

Để phát triển thêm bộ môn này sau 1 thời gian gần như là suy thoai do fai thi...Mình sẽ tổ chức 1 club beatbox chiêu mộ những beatboxer hay những người có niềm đam mê về âm nhạc miệng muốn chứng tỏ minh...

đang Kí tại toppic này hoạc có thể liên lạc wa sdt của mình..nhớ để lại yahoo hoặc sdt.

Tên: beatbox BI
YH:I_reallife
sdt: 01265685313
địa điểm sân tập:185 thống nhất-Nhatrang

để khong fai hối hận về quyết định của mình mỗi người trước khi đăng kí có thê tham gia 1 buổi tập của club...

hiện h đã có 3 beatboxer...mong có thêm sự ủng hộ nhiệt tình.....sau khi Khai trương moi người có thể tham khảo thêm!
sau khi đã có số lượng người tham gia chúng ta sẽ có cuộc họp trước khi khai trương.

Lưu ý: club hoat động lâu dài ko có ý định ham vui nhất thời nên mọi người xem xet kĩ ròi đang kí nhé...

PEACE!
K GÌ CÓ THỂ ĐÁNH ĐỔI ĐC ĐAM MÊ
HÃY THEO ĐUỔI ĐAM MÊ..HÃY CHỨNG TỎ MÌNH LÀ NGƯỜI CÓ CÁ TÍNH VÀ TÍNH CÁCH CỦA THẾ KỈ MỚI
CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT Beatbox
Jumpjn
Admin
Jumpjn

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyFri Jul 01, 2011 2:44 pm

hay quá....mình rất thích bbox...chúc các bạn mau mau có nhiều thành viên và càng ngày càng mạnh để chứng tỏ tài năng của mình
bi[beatbox]

bi[beatbox]

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyFri Jul 01, 2011 3:30 pm

nếu thích sao bạn ko tham gia club luôn đi...học viên và thành viên cũng đã có khoang? trên 10ng rồi
Jumpjn
Admin
Jumpjn

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyFri Jul 01, 2011 5:38 pm

^^...tạm gác đam mê...để lo sự nghiệp...khi lớn rồi em sẽ hiểu... nó không nuôi em được đâu...chỉ để đam mê...chứ đừng đuổi theo nó... đó chỉ là ý kiến của riêng anh
bi[beatbox]

bi[beatbox]

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyFri Jul 01, 2011 6:20 pm

ai cũng biết đó là đam mê của tuổi trẻ.....ko thể nuôi mình đc..nếu theo anh nói như dị nghĩa là đam mê là dùng để nuôi sốnng bản thân thì e ko hiểu cái đam mê đó là đam mê gì...mà nếu đúng thật như dị thì e cũng khó mà bỏ đc...vì nó đã ăn vô máu của e roi mà đâu chỉ riêng e mà còn tất cả những hiphoper thật sự khác....đam mê là cái mà lam ta trở nen thíc thú w nó...làm ta theo đuổi nó mà ko biết mệt mỏi..ý kiến của e là nhu dị..còn cái đam mê để nuôi sốnn bản thân thì e ko biết mà nếu có thi e cũng k muốn mê nó ...peace
Jumpjn
Admin
Jumpjn

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyFri Jul 01, 2011 10:49 pm

uhm...thank em đã góp ý...anh sẽ cố gắng để tìm lại niềm đam mê đó của mình... alien
kupj_kool
Admin
kupj_kool

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptySat Jul 02, 2011 9:05 am

Jumpjn đã viết:
uhm...thank em đã góp ý...anh sẽ cố gắng để tìm lại niềm đam mê đó của mình... alien
đam mê là phải vậy đó , chứ ko phải sự nghiệp sự nghiết gì đâu
https://hiphopnhatrang.forumvi.com
Jumpjn
Admin
Jumpjn

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptySat Jul 02, 2011 5:56 pm

kupj_kool đã viết:
Jumpjn đã viết:
đam mê là phải vậy đó , chứ ko phải sự nghiệp sự nghiết gì đâu

kệ t mày...tên bboy lùn kia Very Happy
bi[beatbox]

bi[beatbox]

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT EmptyMon Jul 04, 2011 9:17 pm

có lẽ đó cũng chính là lí do hiphop NT town xuống cấp....hivong sẽ nâng cấp đc..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT   CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT Empty

CLUB BEATBOX [NT] ĐĂNG KÍ CHECK IT

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 

Similar topics

-
» beatbox in coca cola - jumpin
» Thành lập box H2NT TV! Interview all crew in Nha TRang!Check it!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang